Waterfall restaurant in Pune : मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्ट

Waterfall restaurant in Pune: मुळशी येथील मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्ट, पुणे मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्ट मुळशी, पुणे येथील रेस्टॉरंट्स अंतर्गत सूचीबद्ध आहे

त्यांनी 2018 मध्ये त्यांचा प्रवास सुरू केला आणि तेव्हापासून, त्यांनी हे सुनिश्चित केले आहे की ग्राहक त्यांच्या व्यवसाय ऑपरेशन्स आणि तत्त्वज्ञानाच्या केंद्रस्थानी राहतील. मुळशी हिल्स, आत्मानथन वेलनेस सेंटर जवळ, पलासे, मुळशी-412108 जवळ आत्मथन वेलनेस सेंटर जवळ, अनुकूल शेजारी स्थित असल्याने, नकाशावर मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्ट शोधणे सोपे आहे. कोणत्याही प्रकारच्या सहाय्यासाठी किंवा प्रश्नांसाठी, त्यांच्या व्यवसायाच्या वेळेत त्यांच्याशी थेट संपर्क साधणे चांगले. ऑफर केलेली उत्पादने किंवा सेवा: रेस्टॉरंट्स इत्यादींमध्ये देखील सूचीबद्ध आहेत. मुळशी येथील मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्ट हे क्षेत्रातील सर्वात विश्वासार्ह नावांपैकी एक आहे. त्यांना त्यांच्या ग्राहकांकडून 4.3 रेटिंग मिळाले आहे. 9:00 – 00:00 दरम्यान कधीही त्यांच्याशी संपर्क साधण्याची सर्वोत्तम वेळ आहे.

पुण्यातील मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्टचा तपशीलवार पत्ता आणि संपर्क क्रमांक

 

मुळशी हिल्स प्रकल्पाची सुरुवात 2021 मध्ये एक उद्दिष्ट ठेऊन करण्यात आली होती – पुण्याजवळील अत्यंत विकसित भागात निसर्गाच्या सानिध्यात असलेल्या ग्राहकांना त्याचे/तिच्या स्वप्नातील फार्महाऊस बांधण्याचा अनुभव देणे. हा प्रकल्प Meera Developers Pvt.Ltd ने क्लायंटच्या अचूक गरजा लक्षात घेऊन विकसित केला आहे .मुळशी हिल्स हा एक प्रीमियम फार्म हाऊस प्लॉटिंग प्रकल्प आहे जो मुळशीच्या 111 एकर जंगलासोबतच विलोभनीय निसर्गाच्या परिसरात आहे. फक्त काही तास मुंबईपासून आणि पुण्याच्या जवळ, जर तुम्ही आराम करू इच्छित असाल तर प्लॉटमध्ये गुंतवणूक करण्यासाठी आणि तुमचे स्वप्नातील फार्म हाऊस किंवा रिसॉर्ट बनवण्यासाठी गुंतवणूकदार आणि दुसरे घर खरेदी करणाऱ्यांसाठी मुळशी हिल्स ही एक उत्तम निवड आहे.

1 thought on “Waterfall restaurant in Pune : मुळशी हिल्स वॉटरफॉल रिसॉर्ट”

  1. Pingback: नेदरलँड मधील पर्यटन स्थळे (Tourist destinations in the Netherlands)

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *